ตารางบอลวันที่ 21 กรกฎาคม 2562

21:30
เบรเมน
vs
โคโลญจน์
กระชับมิตรสโมสร
21:30
อองเช่ร์
vs
เลออาฟร์
กระชับมิตรสโมสร
22:00
วินเตอร์ทูร์
vs
อารัว
สวิตฯ ดิวิชั่น2
22:00
โอปาว่า
vs
ไพรบราม
เช็ก ดิวิชั่น1
22:00
ซิกม่า โอโลมุช
vs
ซลิน
เช็ก ดิวิชั่น1
22:00
สโลวัคโก้
vs
เซสเกบูเดโจวิซ
เช็ก ดิวิชั่น1
22:00
โบโตซานี่
vs
โวลุนตารี่
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
22:00
ฟิออเรนติน่า
vs
เบเนเวนโต้
กระชับมิตรสโมสร
22:00
โมนาโก
vs
บาเลนเซีย
กระชับมิตรสโมสร
22:00
แร็งส์
vs
เกนค์
กระชับมิตรสโมสร
22:00
ไกเซอร์ คีซีรอดา
vs
อัคโตเบ
คาซัคสถาน ซุปเปอร์ลีก
22:00
คาราบัค
vs
BFCเดากวาฟิลส์
Latvian League
22:30
วิสล่า คราคอฟ
vs
สลาสค์วรอคลาวน์
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
22:30
กราสฮ็อปเปอร์
vs
StadeOuchy
สวิตฯ ดิวิชั่น2
22:30
ราโย่ บาเยกาโน่
vs
มึนเช่นกลัดบัค
กระชับมิตรสโมสร
22:30
Kvant Obninsk
vs
โดลกิเย่พรูดี้
รัสเซีย คัพ
22:45
ซีเอสเคเอ โซเฟีย
vs
เชอร์โนมอร์วาร์น่า
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
22:45
ดนีเปอร์
vs
บาเต้โบริซอฟ
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
23:00
CSKA มอสโก
vs
โอเรนเบิร์ก
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
23:00
Torpedo Armavir
vs
เนฟเทคคิมิค
รัสเซีย ดิวิชั่น 1
23:00
ซันด์สวาลล์
vs
ฮัคเค่น
สวีเดน ออลสเวนส์คาน
23:00
โบคุ่ม
vs
แฮร์ธ่าเบอร์ลิน
กระชับมิตรสโมสร
23:00
ไอเค ฟรีจ
vs
ออร์ไกร์ท
สวีเดน ซูเปอร์เร็ตเท่น
23:00
ล็องส์
vs
เอสปันญ่อล
กระชับมิตรสโมสร
23:10
แอตเลติโก มิตร้า
vs
ลาพลาต้า
อาร์เจนติน่า คัพ
23:30
ยูเนี่ยน ซาน ฟิลิปเป้
vs
ออแด็กซ์อิตาเลียโน่
ชิลี คัพ
23:30
เนิร์นแบร์ก
vs
ปารีสแซงต์ฯ
กระชับมิตรสโมสร
23:30
อูดิเนเซ่
vs
ราเวนน่า
กระชับมิตรสโมสร
23:30
เลเวอร์คูเซ่น
vs
เออิบาร์
กระชับมิตรสโมสร
00:00
FK เซนิก้า
vs
เทรนซิน
สโลวาเกีย ลิกา 1
00:00
เซนต์ กัลเลน
vs
ลูเซิร์น
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
เอฟซี ธูน
vs
เนอชาแตลซามักซ์
สวิต ซูเปอร์ลีก
00:00
ริเยก้า
vs
วาร์เท็กซ์
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
00:00
ชาฟฟ์เฮาเซ่น
vs
ลัวซานนีสปอร์ท
สวิตฯ ดิวิชั่น2
00:00
อาร์เมเนีย(U19)
vs
โปรตุเกส(U19)
EURO U19
00:00
สเปน(U19)
vs
อิตาลี(U19)
EURO U19
00:00
เรอัล โซเซียดาด
vs
ราซิ่งซานตานเดร์
กระชับมิตรสโมสร
00:00
โอลิมปิก ลียง
vs
เจนัว
กระชับมิตรสโมสร
00:00
น็องซี่
vs
ดิฌง
กระชับมิตรสโมสร
00:00
นูมานเซีย
vs
แอตเลติโก้มาดริด
กระชับมิตรสโมสร
00:00
เลบานเต้
vs
บียาร์เรอัล
กระชับมิตรสโมสร
00:30
สปาร์ตาปราก
vs
ยาบโลเนช
เช็ก ดิวิชั่น1
00:30
บีไน เยฮูด้า
vs
มัคคาบี้เทลอาวีฟ
Israel Ligat Al Toto Cup
00:45
ดินาโม เบรสต์
vs
ตอร์ปิโดโซดิโน่
เบลารุส พรีเมียร์ลีก
01:00
ปิแอส กลิวิส
vs
เลชพอซนาน
โปแลนด์ ดิวิชั่น1
01:00
Nacional SP
vs
ยูเวนตุสSP
BRA SPC
01:00
Sokol Dolna
vs
สโลวานบราติสลาวา
สโลวาเกีย ลิกา 1
01:00
เบโร่ สตารา
vs
ลูโดโกเรตส์รัซกราด
พรีเมียร์ลีก บัลแกเรีย
01:00
คูคาริคกิ สตานคอม
vs
นาเปรดักครูเซวัค
Serbian Superliga
01:00
มัลโดส ลูการ์นี
vs
แรดนิคซูดูลิซาร์
Serbian Superliga
01:00
วอจโวดิน่า
vs
แมควาซาแบค
Serbian Superliga
01:00
เซอร์เวน่า ซเวซด้า
vs
FKจาวอร์อิวานจิก้า
Serbian Superliga
01:00
FC คลินเซนิ
vs
CFRคลูจ์
โรมาเนีย ดิวิชั่น1
01:00
เดเฟนซอร์
vs
CAยูเวนตูเด้
อูรุกวัย พรีเมียร์
01:00
สปอร์ทติ้ง คลับ
vs
พลาซ่าโคโลเนีย
อูรุกวัย พรีเมียร์
01:00
คิโรน่า
vs
บอร์นมัธ
กระชับมิตรสโมสร
01:15
รูดาร์ วาเลนเย่
vs
มาริบอร์
สโลวีเนีย ลิกา 1
01:30
เอฟเค รอสตอฟ
vs
สปาร์ตักมอสโก
รัสเซีย พรีเมียร์ลีก
01:30
เกงค์
vs
เมเชเลน
Belgium Super Cup
01:30
เซลต้า บีโก้
vs
ซีดีลูโก
กระชับมิตรสโมสร
02:00
กอริก้า
vs
อินเตอร์ซาเปรซิค
โครเอเชีย ดิวิชั่น1
02:00
ยูนิเวอร์ซิดัด เดอ ชิลี
vs
ดิปอรเตสเตมูโก
ชิลี คัพ
02:00
โคเบรซอล
vs
เดปอร์เตสอิควิกกัว
ชิลี คัพ
02:00
ออโรร่า
vs
กัวบิร่า
Bolivia Liga
02:00
เดลฟิน เอสซี
vs
เอลนาซิอองนาล
Ecuador Pilsener A
02:30
วิลล่า โนว่า
vs
อเมริกามิไนโร่
บราซิล ซีรี่บี
02:30
ปอร์ติโมเนนเซ่
vs
เกตาเฟ่
กระชับมิตรสโมสร
03:00
โบตาโฟโก้ PB
vs
เอบีซีอาร์เอ็น
Brasileiro
03:00
เบนฟิก้า
vs
ชีวาสกัวดาลาจาร่า
ICC 2019
03:00
Huadiwei sub
vs
ยูเนี่ยนเอสปาโนล่า
ชิลี คัพ
03:00
เซอร์โร่ ปอร์เตโน่
vs
เดปอร์ติโวคาเปียต้า
ปารากวัย พรีเมียร์
03:00
บาเฮีย
vs
ครูไซโร่MG
บราซิล ซีรี่เอ
03:10
กิมนาเซีย
vs
เดเฟนซาจัสติเชีย
อาร์เจนติน่า คัพ
03:15
ยูเนียน แมกดาเลนา
vs
แอตเลติโก้ฮิวล่า
Colombia Copa Mustang A
03:30
Binacional
vs
อคาเดเมียกันโตเลา
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
04:00
Hartford Athletic
vs
ชาเรสตันแบทเตอร์รี่
อเมริกา D1
04:15
สปอร์ต บอยส์
vs
Destroyers
Bolivia Liga
04:15
โอลเมโด้
vs
เฟอร์ซาอมาริลลา
Ecuador Pilsener A
04:30
โอ ฮิกกิ้นส์
vs
เอฟเวอร์ตันCD
ชิลี คัพ
05:00
โบตาโฟโก้ SP
vs
กัวรานี่SP
บราซิล ซีรี่บี
05:00
แฟร์โรวิอาริโอ
vs
CRBแม็คซิโอ
บราซิล ซีรี่บี
05:00
แอตเลติโก้ ซานลูอิส
vs
พูมาสยูนัม
เม็กซิโก พรีเมียร่า
05:00
ปาชูก้า
vs
เลออน
เม็กซิโก พรีเมียร่า
05:00
อาร์เซน่อล
vs
ฟิออเรนติน่า
ICC 2019
05:00
คูคูต้า
vs
ซานตาเฟ่
Colombia Copa Mustang A
05:00
สปอร์ติโว่ ลูกัวโน่
vs
สปอติโว้ซานลอเร็นโซ่
ปารากวัย พรีเมียร์
05:00
อินเตอร์นาซิอองนาล
vs
เกรมิโอ้ปอร์โต้
บราซิล ซีรี่เอ
05:00
ซิเอร่า
vs
พัลไมรัส
บราซิล ซีรี่เอ
05:00
CSA อาลาโกอัส
vs
แอตเลติโก้พาราเนนเซ่
บราซิล ซีรี่เอ
05:15
โบอา เอสปอร์เต้
vs
ยูเวนตูเด้
Brasileiro
05:30
เดปอร์ติโว กาลี
vs
จากูวาเรส
Colombia Copa Mustang A
05:30
ลิเบอร์ตาด
vs
กัวรานีอาซุนซิยง
ปารากวัย พรีเมียร์
05:45
คาร์ลอส แมนนุซซี่
vs
ยูทีซีกาฮามาร์ก้า
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
06:00
อินดี้ อิเลฟเวิ่น
vs
LoudounUnited
อเมริกา D1
06:00
หลุยส์วิลล์ ซิตี้
vs
BethlehemSteel
อเมริกา D1
06:00
ออตตาวา ฟิวรี
vs
สโวปปาร์ค
อเมริกา D1
06:00
พิตต์สเบิร์ก ริเวอร์เฮ้าส์
vs
นอร์ทแคโรไลนา
อเมริกา D1
06:30
แทมป้า เบย์
vs
เซนต์หลุยส์
อเมริกา D1
06:30
โคลัมบัส ครูว์
vs
มอนทรีออลอิมแพ็ค
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
โตรอนโต้ เอฟซี
vs
ฮุสตันไดนาโม
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
ฟิลลาเดเฟีย
vs
ชิคาโกไฟร์
อเมริกา เมเจอร์ลีก
06:30
ยูนิเวอร์ซิดัด คาโตลิก้า
vs
ออกัส
Ecuador Pilsener A
07:00
คลับ อเมริกา
vs
มอนเทอร์เรย์
เม็กซิโก พรีเมียร่า
07:00
บาเยิร์น มิวนิค
vs
เรอัลมาดริด
ICC 2019
07:00
คอสตาริกา ยูนิเวอร์ซิตี้
vs
เฮเรเดียโน่
คอสตาริกา พรีเมียร์
07:00
Birmingham Legion
vs
แอตแลนต้ายูไนเต็ด2
อเมริกา D1
07:00
โคโลราโด้ สปริงส์
vs
โอเคซีเอ็นเนอร์จี้
อเมริกา D1
07:10
ลานุส
vs
อินดิเพนเดนเต้ลิวาดาเวีย
อาร์เจนติน่า คัพ
07:30
แคนซัส วิซาร์ดส์
vs
เอฟซีดัลลัส
อเมริกา เมเจอร์ลีก
07:30
Memphis 901
vs
นิวยอร์กเร้ดบูลล์ส2
อเมริกา D1
07:30
ริโอแกรนด์วัลเล่ย์
vs
ซาคราเมนโตเอฟซี
อเมริกา D1
07:45
ดิปอร์เทส โตลิม่า
vs
อเมริกาเดกาลี
Colombia Copa Mustang A
08:00
FBC เมลการ์
vs
อินติกัสเดปอร์เตส
เปรู พรีเมียร์ ดิวิชั่น
08:00
โคโลราโด ราปิดส์
vs
นิวยอร์กซิตี้
อเมริกา เมเจอร์ลีก
08:00
คาร์ดิฟฟ์ ซิตี้
vs
เรอัลบายาโดลิด
กระชับมิตรสโมสร
08:30
El Paso
vs
เรอัลโมนาร์ช
อเมริกา D1
09:00
ออเรนจ์ เคาน์ตี้
vs
ซานอันโตนิโอ
อเมริกา D1
09:00
ติเกรส์ UANL
vs
มอเรเลีย
เม็กซิโก พรีเมียร่า
09:00
เนกาซ่า
vs
ครูซอซูล
เม็กซิโก พรีเมียร่า
09:00
ซาน คาร์ลอส
vs
ซาปริสซ่า
คอสตาริกา พรีเมียร์
09:00
แวนคูเวอร์ ไวต์แคปส
vs
ซานโฮเซเอิร์ธเควกส์
อเมริกา เมเจอร์ลีก
09:00
รีล ซอลต์ เลค
vs
มินนิโซต้ายูไนเต็ด
อเมริกา เมเจอร์ลีก
09:00
LA กาแล็กซี 2
vs
เรโนเอฟซี
อเมริกา D1